𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ
34 mga kuwento
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎𝟎:𝟎𝟎╻ Hương ni kitteeny_
kitteeny_
  • WpView
    MGA BUMASA 2,706
  • WpVote
    Mga Boto 267
  • WpPart
    Mga Parte 3
Ngọn sóng thứ nhất "Hương" được đăng tải lúc 00:00 thuộc choker's project ""Constante"" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 37 câu chuyện tựa như 37 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này. ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta: kitteeny_ Design: pj9_peach
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ𝟎𝟏:𝟎𝟎╻Biển cả và Ánh trăng ni lucineqq
lucineqq
  • WpView
    MGA BUMASA 637
  • WpVote
    Mga Boto 74
  • WpPart
    Mga Parte 3
Ngọn sóng thứ 2 được đăng tải lúc 1:00 thuộc choker's project ""Constante"" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 37 câu chuyện tựa như 37 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta: nguytlngphong Design: pj9_peach
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎𝟐:𝟎𝟎╻Hẹn yêu ni _imhrphanh
_imhrphanh
  • WpView
    MGA BUMASA 422
  • WpVote
    Mga Boto 31
  • WpPart
    Mga Parte 2
Ngọn sóng thứ ba được đăng tải lúc 02:00 thuộc choker's project "Constante" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 37 câu chuyện tựa như 37 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này ᡣ𐭩 Beta: @pj9_peach Design: @pj9_peach ᡣ𐭩 ᡣ𐭩
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎𝟑:𝟎𝟎╻Thương Nhớ Liễu Trì ni uphorment_
uphorment_
  • WpView
    MGA BUMASA 425
  • WpVote
    Mga Boto 51
  • WpPart
    Mga Parte 2
Ngọn sóng thứ 4 được đăng tải lúc 03:00 thuộc choker's project ""Constante"" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 37 câu chuyện tựa như 37 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta: @Meowxinhyeu Design: @pj9_peach
╹���𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎𝟒:𝟎𝟎╻Katzenbaby ni mucnhoithit
mucnhoithit
  • WpView
    MGA BUMASA 1,495
  • WpVote
    Mga Boto 170
  • WpPart
    Mga Parte 5
Ngọn sóng thứ năm ''Katzenbaby'' được đăng tải lúc 4 : 00 thuộc choker's project Constante Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 36 câu chuyện tựa như 36 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta: Meowxinhyeu Design: pj9_peach
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎5:𝟎𝟎╻Góc Nhỏ Thanh Xuân ni foxxierrrr
foxxierrrr
  • WpView
    MGA BUMASA 144
  • WpVote
    Mga Boto 20
  • WpPart
    Mga Parte 1
Ngọn sóng thứ 06 " Góc Nhỏ Thanh Xuân " được đăng tải lúc 05:00 thuộc choker's project ""Constante"" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 36 câu chuyện tựa như 36 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta:@ pj9_peach Design:@Bánh quy bơ-bó hoa
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎𝟔:𝟎𝟎╻𝐄𝐠𝐥𝐚𝐧𝐭𝐢𝐧𝐞. ni sverlngiht
sverlngiht
  • WpView
    MGA BUMASA 664
  • WpVote
    Mga Boto 56
  • WpPart
    Mga Parte 6
Ngọn sóng thứ bảy được đăng tải lúc 6:00 thuộc choker's project ""Constante"" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 36 câu chuyện tựa như 36 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta: gwendolie_gdl. Design: kitteeny_.
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎𝟕:𝟎𝟎╻Thiên Duyên Tiền Định [Shortfic] ni T1coGrandslamdoiten
T1coGrandslamdoiten
  • WpView
    MGA BUMASA 687
  • WpVote
    Mga Boto 62
  • WpPart
    Mga Parte 3
Ngọn sóng 𝟎𝟖 • THIÊN DUYÊN TIỀN ĐỊNH • Tác giả: T1coGrandslamdoiten Được đăng tải lúc 𝟎𝟕:𝟎𝟎AM • Thuộc Choker's project # ""CONSTANTE"" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 36 câu chuyện tựa như 36 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này • Duyên tiền định là nhân duyên đã được định đoạt từ trước, có thể là trước khi sinh ra, kiếp trước hay đã từ nhiều kiếp trước. Cho dù có trải qua bao nhiêu kiếp người hay vật, có khó khăn, sống chết hay bị ngăn cách bởi một điều lớn lao thì mối nhân duyên đó cũng không thể bị mất đi hay cắt đứt.Khi đã là nhân duyên tiền định thì cho dù có trải qua chuyện gì, giữa hai người có ra sao thì vẫn sẽ nhận ra nhau và ở bên nhau mãi mãi. Ở đây, tôi sẽ đưa bạn phiêu lưu qua hai kiếp tình của Lee Sanghyeok và Jung Jihoon, và dù cho là ở kiếp nào, không thời gian nào, họ vẫn luôn yêu nhau. Người có tình, rồi cũng sẽ về bên nhau • ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta: Gwendolie_Gdl ❤️ Design: kitteeny_ ❤️ Ngọn sóng tiếp theo Ngọn sóng thứ 𝟎𝟗: # "Chúng Ta Lỡ Nhau Dưới Hoàng Hôn - @dakges "
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎𝟖:𝟎𝟎 ╻Chúng ta lỡ nhau dưới hoàng hôn ni Dakges
Dakges
  • WpView
    MGA BUMASA 502
  • WpVote
    Mga Boto 50
  • WpPart
    Mga Parte 11
Ngọn sóng thứ 9"Chúng Ta Lỡ Nhau DƯới Hoàng Hôn" của au dakges được đăng tải lúc 8:00 thuộc choker's project ""Constante"" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 36 câu chuyện tựa như 36 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta:@pj9_peach Design:@kitteeny_
╹𝐂𝐨𝐧𝐬𝐭𝐚𝐧𝐭𝐞 এଓ 𝟎9:𝟎𝟎╻Bản giao hưởng địa cầu ni apeacatiee
apeacatiee
  • WpView
    MGA BUMASA 225
  • WpVote
    Mga Boto 18
  • WpPart
    Mga Parte 2
Ngọn sóng thứ 10 được đăng tải lúc 09:00 thuộc choker's project "Constante" Constante kể về những ngọn sóng mà Jeong Jihoon và Lee Sanghyeok đã cùng nhau vượt qua, tình yêu nhẹ nhàng như làn nước lặng lẽ. Giữa đêm khuya tĩnh mịch, họ bên nhau như bờ biển dịu dàng, không cần lời nói, chỉ cần sự hiện diện của nhau, là đủ để trái tim tìm thấy bình yên. Để kể về câu chuyện tình yêu này chúng mình sẽ mang đến 36 câu chuyện tựa như 36 ngọn sóng vỗ vào bờ để viết nên câu chuyện tình yêu này ──♡── Mình xin gửi lời cảm ơn đặc biệt đến những người đã hỗ trợ mình hoàn thành câu chuyện này Beta: Meowxinhyeu Design: kitteny_