Select All
  • RAI DA KADDARA
    71.4K 7.6K 59

    Daada, Ku saka mata Munawwara, ku kira ta da Madina. Watakila albarkacin sunayen biyu rayuwar da bata da zabi a kanta ta zo mata da sauki ko yaya ne. Zan so kaina a karo na biyu, ku fada mata mahaifiyarta ta sota a watanni taran zamanta a cikinta, ko ba zata yarda ba Daada ki fada mata ta yafe mun, ki bata hakuri na y...

  • AKIDA LINZAMI
    2.8K 302 2

    Aƙida kan iya zama linzami akan tafarki na Rayuwar Ɗan Adam Aƙida kan iya zama linzami da zai ja kansa da kansa ?? ( yayi jagora a fagen tafiyar rayuwar Ɗan Adam ) . Ba koyaushe Ɗan Adam yake da zaɓi ba akan aƙidar sa . A hankali aƙida take sanɗar Ɗan Adam har ta shiga ta saje da halayyarsa da kafin ya farga tayi masa...

  • RAYUWA DA GIƁI
    73.8K 7K 37

    Rashi ba shi kaɗai yake samar da giɓi a rayuwa ba. Wani yana doron ƙasa amma dalilai kan sa wanzuwarsa ta kasa amfanar da makusantansa. Me zai faru da rayuwar ƴaƴan da su ka zaɓi zama da giɓi a gurbin da mai cike shi yake da rai da lafiya? RAYUWA DA GIƁI...

  • TAMBARIN SHAHARA....🌹
    31.4K 4K 42

    Love Crossing Sheikh lovely daughter with mafia badass King, how comes destiny and passionate met

  • Kishin bal-bal
    1.6K 61 6

    Labarin fatiti

  • WATA KISHIYAR (ALKAHIRI CE KO SHARRI)
    125K 9.8K 67

    Labarin Soyayya, Sadaukarwa, Yaudara, Tuggu da Makirci.

    Completed