CEO F.J.W.A
Rayuwa wata aba ce wacce kowane mai rai yake son yaga yana cigaba da gudanar da ita, soyayya gaskiya ce, ƙauna ba ƙariya ba ce, waɗannan ababe biyun suna da matuƙar tasiri a rayuwar ɗan'adam, komai na rayuwa mai sauƙi ce idan har ka ɗauke sa da sauƙi. Sunana Aisha Jubreel Tanko! wacce aka fi sani da Ummi ko Farhatulqalb, ina son So, ina son soyayya, don haka alƙalamina ya fi karkata ta wannan fannin, ni Marubuciya ce wacce take nishaɗantar daku da labarai masu daɗi da tsuma zuƙata.
- BENUE
- JoinedJune 11, 2020
- facebook: Aisha's Facebook profile
Sign up to join the largest storytelling community
or
Assalamu alaikum everyone Barka da Jumma'a waɗanda suka ce idan Zinariya ya zama complete a musu magana to an gama, 1k ne. 09079740079View all Conversations
Stories by Aisha Jubreel Tanko
- 21 Published Stories
ƳAN HARKA
194K
1.7K
36
,Kamar koda yaushe tana tsaye jikin windo hannunta ɗaya yana riƙe da labulen windon, yayinda ɗaya hannunta ya...
Rubutacciyar Ƙaddara
138K
772
24
Rashin kula da bamu samu daga iyayenmu ba , shi ya taka muhimmiyar rawa gurin gurbata Rayuwar mu. musammanma...
ZEE 'YAR BARIKI
22.6K
90
4
Lallai kuwa wato tally duk amincin dake tsakaninki da zee seda kika san hanyar da kika bi, kika ci amanar kaw...